welcome to xnk2
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

welcome to xnk2

|--__ Lơ'p Chúng Mình <-==-> Râ't Râ't Vui __--|

Trang ChínhPortalGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

nhung~ loi` em muon' noi'

Go down 
Tác giảThông điệp
vinh_handsome_@
Đia Chu
Đia Chu
vinh_handsome_@

Dê'n Tư` : phố núi (to hơn núi nhà fong đấy)
Nghê` Nghiêp : cưa gái
sơ thích : đá banh,đi chơi và rất rất nhiều

nhung~ loi` em muon' noi' Empty
Bài gửiTiêu đề: nhung~ loi` em muon' noi'   nhung~ loi` em muon' noi' I_icon_minitimeThu May 08, 2008 9:02 pm

Hok hiểu sao tự dưng E lại nhớ ....
Nhớ anh.....lòng như có cái gì quằn quặn đau....
Hình như là đau lắm ...
Cảm giác này đau hơn khi xưa.....
Tại sao thế nhỉ ?....

Tự dưng...
Trong đầu của em lại có hình bóng anh trở về....
Anh ơi !!!!!Có biết....
Đã có 1 thời ....
Em thầm thương...
Em thầm mến....
Em thầm thích...
Một người....
Người đó là .....
Là anh ko???
Anh ơi có biết....

Em Sẽ Nói Ko Nhớ Anh Đâu ... Mặc Dù Em Nhớ Anh Rất Nhiều, Từ Trong Suy Nghĩ ,Trong Giấc Mơ, Trong Những Phút Ngẩn Ngơ Em Ngồi Nhìn Nắng... Nhớ Anh... Xung Quanh Em Quạnh Vắng Biết Bao ...
Jả vờ bọn mình yêu nhau được không anh?
Thế thì em sẽ...Em sẽ jả vờ đụng khẽ tay anh. Nhưng anh phải giữ tay em lại, thật lòng đấy nhé.

Em sẽ làm như vô tình ngồi sát bên anh. Nhưng anh cứ ôm em - jả vờ sợ mất em, anh nhé.

Em sẽ cố tình im lặng. Để anh cuống hỏi "Em đâu..." , thật lòng được không anh?

Em sẽ jả vờ đau chân để tụt lại phía sau. Nhưng anh phải đợi, đợi em nghiêm túc ấy. Và rụt rè đề nghị: "Thôi, hay là anh cõng..."

Này anh , em thích mưa lắm đấy . E thik mỗi khi mưa đc lag thag ngoài đườg , e hứg chí jang tay ra đón mưa , để mưa táp vào mặt ướt đẫm , thấy man mát và dễ chịu . Nhg e vẫn thik hơn nếu a đi cùg e mỗi lần mưa như thế E sẽ ngồi sau nhí nhố nói cười về triết lý mưa tr0g khi a thì nhăn nhó vì mưa t0 wá . Mình sẽ dừg xe ở đâu đó để tránh mưa a nhé , chờ ngớt mưa lại đi tiếp , nhìn h0àg hôn đag bừg lên cuối chân trời , sau cơn mưa trời lại ság a nhỉ !! E ước đc cùg a đi tiếp c0n đườg mưa...... Này anh , e thik Jó lắm đấy . Ngày jó e thik ngồi ở đâu đó , ngồi ngĩ miên man , để jó cuốn đi n lo t0an tr0g đầu và e lại ước đc bay lên . Nhg e sẽ thik hơn nếu a rảnh và đưa e đi dọc đườg đê , chỗ đó jó mát lắm , e sẽ k0 thấy cô đơn vì a đag ở rất gần . Và nếu a bận , e chỉ cần 1 msg để biết " a nhớ e , jó gợi nhắc đến e nhiều như là mưa vậy "

Này anh , e thik kem lắm đấy . Kem mát lạnh nhé , tan dìu dịu trên đầu lưỡi rồi rất ngọt ở cổ họg , ăn kem dễ chịu lắm . E có thể ăn kem cả 4 mùa , kể cả mùa đông rét mướt , e vẫn thik cái vị lành lạnh của kem , lạnh đến tê răg . Nhg e vẫn thik hơn nếu a cùg e ăn kem vào mùa đôg , lạnh tê mà a vẫn cố cười rồi đẩy que kem dở ch0 e , jả vờ bả0 thấy e ăn cũg đủ n0 rùi ...

: Này anh , e thik mùa đôg lắm đấy . Mùa đôg lạnh ơi là lạnh . Trôg e xấu xí tr0g cái á0 bôg t0 sụ , đội cái mũ len màu trắg và quấn khăn thật dày trôg như 1 c0n gấu bôg . Lạnh thế mà vẫn ra đườg nhé , ước 1 chút jó , ước 1 chút mưa , kiếm 1 hàg kem ngồi nhâm nhi và nhớ a , dù chỉ là lời nói ngọt ngà0 nhẹ như gió thoảg " Trôg jống gấu thì a càg iu , ng` iu a càg mũm mĩm thì a càg fải iu nhìu hơn chứ " . Uh , cứ ngọt ngà0 thế đi và rồi a chỉ cần lười biếg nằm ngủ ở nhà thôi . E sẽ đến đánh thức a bằg 1 bàn tay lạnh cóg , e sẽ fá jấc ngủ của a để a fải nhớ e nhìu hơn n~ lời ngọt ngào chứ ....
Này anh , em thik anh lắm đấy . E thik a hơn cả mưa , hơn cả jó , hơn cả mùa đôg và hơn cả kem nhé ! Nhg hãy để ch0 e jữ kín điều này ch0 riêg e , như 1 bí mật nh0 nhỏ vậy . Bởi vì e sợ 1 ngày a sẽ biến mất , khi chẳg có j` là mãi mãi tr0g cuộc đời này thì hãy ch0 e 1 bí mật nh0 nhỏ để e tin a đag đứg chờ e ở cuối c0n đườg mưa mà e đag đi
https://xnk2.forumvi.com

nhung~ loi` em muon' noi'
Trang 1 trong tổng số 1 trang
 Similar topics
-
» yeu moi gnuoi
» nhung'viec lam` khong tot' cho canh' dan` ong tui minh`